நியூயார்க் ஆல்பனி தமிழ் சங்கம் மற்றும் கற்பக விருட்சம் அறக்கட்டளை இணைந்து வழங்கிய கொரோனா நிவாரண உதவி – 2021

செங்கல்பட்டு மாவட்டம், மதுராந்தகம் வட்டம், கருங்குழி பேரூராட்சியில் மேலவளவு கிராமத்தில் தீயினால் பாதிக்கப்பட்டு வீடுகளை இழந்து, கொரோனா ஊரடங்கால் வாழ்வாதாரம் பாதிக்கப்பட்ட 18 குடும்பங்களுக்கு கற்பக விருட்சம் அறக்கட்டளை மற்றும் நியூயார்க் ஆல்பனி தமிழ் சங்கம் இணைந்து ₹15,000 மதிப்பில் அரிசி /மளிகை பொருட்களை நிவாரணமாக 20-05-2021 அன்று வழங்கியது.

Karpaga Virutcham Trust & New York Albany Tamil Sangam together supported 18 families in Chengalpattu District Maduranthakam Circle ifn the village of Karunkuzhi, who lost their homes due to fire and lost their livelihoods due to the Corona lock down by distributing Rice / Grocery worth ₹15,000 on 20-05-2021

நன்கொடை வழங்கிய அனைத்து நல்உள்ளங்களுக்கும்,
மனமார்ந்த நன்றிகள்.

அறம் செய்ய பழகு!

நியூயார்க் ஆல்பனி தமிழ் சங்கம் மற்றும் கற்பக விருட்சம் அறக்கட்டளை இணைந்து வழங்கிய கொரோனா நிவாரண உதவி – 2021

கொரோனா ஊரடங்கால் வாழ்வாதாரம் பாதிக்கப்பட்ட திருவாரூர் மாவட்டம் தியானபுரம் கிராமத்தில் வசிக்கும் நாட்டுப்புற கலைஞர்கள், தவில் நாதஸ்வரம், கரகாட்டம் கோலாட்டம் கலைஞர்களுக்கு கற்பக விருட்சம் அறக்கட்டளை மற்றும் நியூயார்க் ஆல்பனி தமிழ் சங்கம் இணைந்து 25 குடும்பங்களுக்கு மளிகை பொருட்கள்/அரிசி ₹20,000 மதிப்பில் 21-05-2021 அன்று வழங்கினார்கள்.

Karpaga Virutcham Trust and New york Albany Tamil Sangam provided Rice/Groceries worth ₹20,000 for
Folk Artists, Tavil Nathaswaram, Karakattam Golattam Artists residing in Dhyanapuram Village, Thiruvarur district on 21-05-2021

நன்கொடை வழங்கிய அனைத்து உள்ளங்களுக்கும்,
நிவாரணப் பொருட்களை வாங்கி, நேரில் சென்று வழங்கிய தன்னார்வலர் திரு. அருள் நந்தவனம் அவர்களுக்கும்,
மனமார்ந்த நன்றிகள்.

அறம் செய்ய பழகு!

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

More Articles

நியூயார்க் ஆல்பனி தமிழ் சங்கம் மற்றும் கற்பக விருட்சம் அறக்கட்டளை இணைந்து வழங்கிய கொரோனா நிவாரண உதவி – 2021

செங்கல்பட்டு மாவட்டம், மதுராந்தகம் வட்டம், கருங்குழி பேரூராட்சியில் மேலவளவு கிராமத்தில் தீயினால் பாதிக்கப்பட்டு வீடுகளை இழந்து, கொரோனா ஊரடங்கால் வாழ்வாதாரம் பாதிக்கப்பட்ட 18 குடும்பங்களுக்கு கற்பக விருட்சம் அறக்கட்டளை மற்றும் நியூயார்க் ஆல்பனி தமிழ் சங்கம் இணைந்து ₹15,000 மதிப்பில் அரிசி ...
Read More
/ Charity

NYATS Millet Maharani Recipes

சிறுதானியங்கள் பீட்சா வழங்கியவர் : வள்ளி இராகவன் தேவையான பொருட்கள்: ராகி மாவு - அரை கப் கம்பு மாவு - அரை கப் உப்பு - தேவையான அளவு பீட்சா சாஸ் - கால் கப் Mozzarella cheese - ...
Read More
/ Events

NYATS – General Awareness on Covid-19 Vaccine Availability

COVID-19 Vaccines Availability In The Capital Region NYATS - Awareness on Covid-19 Vaccination Availability and Vaccine Drive in the Capital district 1) NYS Covid-19 Vaccination Eligibility and Booking slots Please ...
Read More
/ Health

NYATS – Members List – 2021

First NameLast NameMembershipSpouse First NameSpouse Last NameSripathyVenkatramanFamilyNaliniSripathyEswarRamanathanFamilyPriyaBalasubramanianBalakarthikeyanNagarajanFamilyMahalakshmiNatarajanKrishna KumarSundaramFamilyBhuvaneswariMahalingamSRINIVASULUACHALUFamilyAMALARAVURISubash chandarSiruvanur balasundaramFamilyPrathibhaNagarajBalamuruganRamasubramanianFamilyNanthiniBalamuruganGaneshVaidyanathanFamilyJayashreeGaneshJanakiramanVasantharajaFamilyShylajaJPJothivenkatesanGovindanFamilyVijayaRathinamMohamedAzadFamilyZarinaJalalRagavanVellayappanFamilyValliammaiRagavanRavikumarMeyyanFamilyRenuSitharanjanSomaKrishnanFamilySanthalakshmiChinnaduraiSundarRamanFamilyShaliniSundarIlavarasuRadjunilamegameFamilyGayatryRajasekarrajavenkatasalukalkirajSingle  AnbukannanRajendranFamilyPoonguzhaliChezhianDiwakarParamasivamFamilyVijayalakshmiSeshachalamJayaprakashJayachandrababuFamilyRadhikaVaradarajaluKodiKothandanFamilyKousalyaConjiMohanKothandasamyFamilySenthuMohanrajPriyaKrishnakumarFamilyKrishnakumarSethumadhavanJanakiRamkumarSingle  jeevarathnamayyamperumalFamilyMahalakshmiAzhagiriswamyGowthamanKamarajFamilyVithyavallipriyaGowthamanYashhviLodhaEvent  PalanivelBalasubramaniamFamilySathiyaViswanathanSivakumaranAppanahFamilyThiruchelvi M. Nachiappan VinothkumarVelayuthamFamilyIlanagaiIlangovanVelanVenkataramanFamilyAnithaPattuPoongodiKarthikFamilyKarthikRajuSaravananLFamilyRamya SelvamAlagappanFamilySangeethaSelvamMahaRamasamyFamily  PRABUVARATHARAJUEvent  SivakumarChinnasamyFamilyKavithaRamasamysudhachandrasekarFamilyChandrasekarTheagarajanFnuGajendranFamilykavithagiridharanGayadriPrahalathanEvent  KannanNarasimhanFamilyRohiniKrishnanSubbuKrishnanFamilyLavanyaChandramouliMadhanNeelakandanFamilyPriyankaVijayakumarRameshkumarMalaichamyFamilyJothipriyaSivaprakasamSusheelaGanesanEvent   ...
Read More
/ NYATS Internal

NYATS – Quarantine Galatta

NYATS - Quarantine Galatta Series           இனிதே  தொடங்கிய 2020 ஆம்  வருடத்தில், புதுப்பொலிவுடன் செயல்படவிருந்த  குழு உறுப்பினர்களுக்கு சவாலாக காத்திருந்தது கொரோனா. அவரவர் வீட்டில் தனியே முடக்கப்பட்டிருந்தாலும், மீண்டும் கூடி மகிழ ஏங்கினோம் ...
Read More
/ Events

NYATS – Charity and Relief Activities

NYATS – தொண்டு மற்றும் நிவாரண நடவடிக்கைகள் நியூயார்க் ஆல்பனி தமிழ் சங்கம் என்பது நியூயார்க் மாநிலத்தின் தலைநகரான ஆல்பனியில் வசிக்கும் தமிழர்களால் 2014 ஆம் ஆண்டு நிறுவப்பட்ட ஒரு இலாப நோக்கற்ற சமூக அமைப்பு. ஒரு இலாப நோக்கற்ற அமைப்பான ...
Read More
/ Charity